HAPPYTIME CLUB's Archiver

panu โพสต์เมื่อ 26-2-2011 21:17

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สวท.อุดร

เดินทางกลับมาถึงกทม.โดยสวัสดิภาพตั้งแต่ค่ำๆวันที่ 24 กพ 54 ดีใจที่ได้มีโอกาสไปเยี่ยมและพูดคุยกันนะครับ แล้วจะนำข้อเสนอและเรื่องที่พูดคุยกับจากเพื่อนๆน้องๆ ไปส่งต่อให้บริษัทฯรับทราบต่อไปนะครับ ขอเวลาผมสักนิด แล้วจะเอารูปที่ถ่ายไว้เมื่อวันที่ไปเยี่ยมเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆที่สวท.อุดร มาลงให้ดูนะครับ สู้ๆ ครับ
หน้า: [1]